ગુજરાત વિધાનસભાની ચૂંટણી ૨૦૨૨ ભાજપે ઉમેદવારનું લિસ્ટ જાહેર કર્યું

બે તબક્કામાં મતદાન, 8 ડિસેમ્બરે પરિણામ
ગુજરાતમાં બે તબક્કામાં મતદાન યોજાશે. પ્રથમ તબક્કામાં 1 ડિસેમ્બરે 89 સીટો પર મતદાન થવાનું છે. જ્યારે બીજા તબક્કામાં 93 બેઠકો પર 5 ડિસેમ્બરે મતદાન થશે. તો 8 ડિસેમ્બરે પરિણામ જાહેર કરવામાં આવશે. પ્રથમ તબક્કા માટે ઉમેદવારી નોંધાવવાની સમય મર્યાદા પૂર્ણ થઈ ગઈ છે, જ્યારે બીજા તબક્કા માટે આવતીકાલે ઉમેદવારી નોંધાવવાનો છેલ્લો દિવસ છે. 

ક્રમબેઠકભાજપ ઉમેદવાર
1અબડાસા-પ્રદ્યુમ્નસિંહ જાડેજા
2માંડવી-અનિરુદ્ધ દવે
3ભુજ-કેશુભાઈ પટેલ
4અંજારત્રિકમ છાંગા
5ગાંધીધામ-SC-1માલતી મહેશ્વરી
6રાપરવીરેન્દ્રસિંહ જાડેજા
7વાવ-સ્વરૂપજી ઠાકોર
8થરાદશંકર ચૌધરી
9ધાનેરાભગવાન ચૌધરી
10દાંતા-ST-1લઘુભાઈ પારઘી
11વડગામ-SC-2મણિભાઈ વાઘેલા
12પાલનપુરઅનિકેત ઠાકર
13ડીસાપ્રવીણ માળી
14દિયોદરકેશાજી ચૌહાણ-ઠાકોર
15કાંકરેજકીર્તિસિંહ વાઘેલા
16રાધનપુરલવિંગજી ઠાકોર
17ચાણસ્માદિલીપ ઠાકોર
18પાટણરાજુલબહેન દેસાઈ
19સિદ્ધપુરબળવંતસિંહ રાજપૂત
20ખેરાલુસરદાર ચૌધરી
21ઊંઝાકે. કે. પટેલ
22વીસનગરઋષિકેશ પટેલ
23બેચરાજીસુખાજી ઠાકોર
24કડી-SC-3કરશન સોલંકી
25મહેસાણામુકેશ પટેલ
26વીજાપુરરમણ પટેલ
27હિંમતનગરવી. ડી. ઝાલા
28ઈડર- SC-4રમણલાલ વોરા
29ખેડબ્રહ્મા-ST-2અશ્વિન કોટવાલ
30ભિલોડા-ST-3પી. સી. બરંડા
31મોડાસાભીખુ પરમાર
32બાયડભીખી પરમાર
33પ્રાંતિજગજેન્દ્રસિંહ પરમાર
34દહેગામબલરાજસિંહ ચૌહાણ
35ગાંધીનગર દક્ષિણઅલ્પેશ ઠાકોર
36ગાંધીનગર ઉત્તરરીટાબહેન પટેલ
37માણસાજયંતી ચૌધરી
38કલોલબકાજી ઠાકોર
39વીરમગામહાર્દિક પટેલ
40સાણંદકનુ પટેલ
41ઘાટલોડિયાભૂપેન્દ્ર પટેલ
42વેજલપુરઅમિત ઠાકર
43વટવાબાબુસિંહ જાધવ
44એલિસબ્રિજઅમિત પી. શાહ
45નારણપુરાજિતેન્દ્ર પટેલ
46નિકોલજગદીશ વિશ્વકર્મા
47નરોડાડૉ. પાયલ કુકરાણી
48ઠક્કરબાપાનગરકંચન રાદડિયા
49બાપુનગરદિનેશસિંહ કુશવાહ
50અમરાઈવાડીડૉ. હસમુખ પટેલ
51દરિયાપુરકૌશિક જૈન
52જમાલપુર-ખાડિયાભૂષણ ભટ્ટ
53મણિનગરઅમૂલ ભટ્ટ
54દાણીલીમડા-SC-5નરેશ વ્યાસ
55સાબરમતીડૉ. હર્ષદ પટેલ
56અસારવા-SC-6દર્શના વાઘેલા
57દસક્રોઈબાબુ જમના પટેલ
58ધોળકાકિરીટસિંહ ડાભી
59ધંધૂકાકાળુભાઈ ડાભી
60દસાડા-SC-7પરષોત્તમ પરમાર
61લીંબડીકિરીટસિંહ રાણા
62વઢવાણજગદીશ મકવાણા
63ચોટીલાશામજી ચૌહાણ
64ધ્રાંગધ્રાપ્રકાશ વરમોરા
65મોરબીકાંતિ અમૃતિયા
66ટંકારાદુર્લભજી દેથરિયા
67વાંકાનેરજિતેન્દ્ર સોમાણી
68રાજકોટ પૂર્વઉદય કાનગડ
69રાજકોટ પશ્ચિમદર્શિતા શાહ
70રાજકોટ દક્ષિણરમેશ ટીલાળા
71રાજકોટ ગ્રામ્ય SC-8ભાનુ બાબરિયા
72જસદણકુંવરજી બાવળિયા
73ગોંડલગીતાબા જાડેજા
74જેતપુરજયેશ રાદડિયા
75ધોરાજીમહેન્દ્ર પાડલિયા
76કાલાવડ-SC-9મેઘજી ચાવડા
77જામનગર ગ્રામ્યરાઘવજી પટેલ
78જામનગર ઉત્તરરિવાબા જાડેજા
79જામનગર દક્ષિણદિવ્યેશ અકબરી
80જામજોધપુરચિમન સાપરિયા
81ખંભાળિયામૂળુભાઈ બેરા
82દ્વારકાપબુભા માણેક
83પોરબંદરબાબુ બોખીરિયા
84કુતિયાણાઢેલીબહેન ઓડેદરા
85માણાવદરજવાહર ચાવડા
86જૂનાગઢસંજય કોરડિયા
87વીસાવદરહર્ષદ રીબડિયા
88કેશોદદેવા માલમ
89માંગરોળભગવાનજી કરગટિયા
90સોમનાથમાનસિંહ પરમાર
91તાલાલાભગવાન બારડ
92કોડિનાર-SC-10પ્રદ્યુમ્ન વાજા
93ઊનાકે. સી. રાઠોડ
94ધારીજયસુખ કાકડિયા
95અમરેલીકૌશિક વેકરિયા
96લાઠીજનક તલાવિયા
97સાવરકુંડલામહેશ કસવાલા
98રાજુલાહીરા સોલંકી
99મહુવાશિવા ગોહિલ
100તળાજાગૌતમ ચૌહાણ
101ગારિયાધારકેશુભાઈ નાકરાણી
102પાલિતાણાભીખાભાઈ બારૈયા
103ભાવનગર ગ્રામ્યપરસોત્તમ સોલંકી
104ભાવનગર પૂર્વસેજલબહેન પંડ્યા
105ભાવનગર પશ્ચિમજિતુ વાઘાણી
106ગઢડા-SC-11શંભુપ્રસાદ ટુંડિયા
107બોટાદઘનશ્યામ વિરાણી
108ખંભાતમહેશ રાવલ
109બોરસદરમણ સોલંકી
110આંકલાવગુલાબસિંહ પઢિયાર
111ઉમરેઠગોવિંદ પરમાર
112આણંદયોગેશ પટેલ
113પેટલાદકમલેશ પટેલ
114સોજીત્રાવિપુલ પટેલ
115માતરકલ્પેશ પરમાર
116નડિયાદપંકજ દેસાઈ
117મહેમદાવાદઅર્જુનસિંહ ચૌહાણ
118મહુધાસંજયસિંહ મહિડા
119ઠાસરાયોગેન્દ્રસિંહ પરમાર
120કપડવંજરાજેશ ઝાલા
121બાલાસિનોરમાનસિંહ ચૌહાણ
122લુણાવાડાજિજ્ઞેશ સેવક
123સંતરામપુર-ST-4કુબેર ડિંડોર
124શહેરાજેઠા ભરવાડ
125મોરવાહડફ-ST-5નિમિષા સુથાર
126ગોધરાસી. કે. રાઉલજી
127કાલોલફતેસિંહ ચૌહાણ
128હાલોલજયદ્રથસિંહ પરમાર
129ફતેપુરા- ST-6રમેશ કટારા
130ઝાલોદ- ST-7મહેશ ભૂરિયા
131લીમખેડા- ST-8શૈલેશ ભાભોર
132દાહોદ- ST-9કનૈયાલાલ કિશોરી
133ગરબાડા- ST-10મહેન્દ્ર ભાભોર
134દેવગઢબારિયાબચુ ખાબડ
135સાવલીકેતન ઈનામદાર
136વાઘોડિયાઅશ્વિન પટેલ
137છોટાઉદેપુર-ST-11રાજેન્દ્રસિંહ રાઠવા
138જેતપુરપાવી- ST-12જયંતી રાઠવા
139સંખેડા- ST-13અભેસિંહ તડવી
140ડભોઈશૈલેશ મહેતા
141વડોદરા સિટી- SC-12મનીષા વકીલ
142સયાજીગંજકેયૂર રોકડિયા
143અકોટાચૈતન્ય દેસાઈ
144રાવપુરાબાલકૃષ્ણ શુક્લ
145માંજલપુરબાકી-1
146પાદરાચૈતન્યસિંહ ઝાલા
147કરજણઅક્ષય પટેલ
148નાંદોદ- ST-14દર્શના વસાવા
149ડેડિયાપાડા- ST-15હિતેશ વસાવા
150જંબુસરડી. કે. સ્વામી
151વાગરાઅરુણસિંહ રાણા
152ઝઘડિયા-ST-16રિતેશ વસાવા
153ભરૂચરમેશ મિસ્ત્રી
154અંકલેશ્વરઈશ્વરસિંહ પટેલ
155ઓલપાડમુકેશ પટેલ
156માંગરોળ-ST-17ગણપત વસાવા
157માંડવી- ST-18કુંવરજી હળપતિ
158કામરેજપ્રફુલ્લ પાનસેરિયા
159સુરત પૂર્વઅરવિંદ રાણા
160સુરત ઉત્તરકાંતિભાઈ બલ્લર-પટેલ
161વરાછા રોડકિશોર કાનાણી
162કરંજપ્રવીણ ઘોઘારી
163લિંબાયતસંગીતા પાટીલ
164ઉધનામનુભાઈ પટેલ
165મજૂરાહર્ષ સંઘવી
166કતારગામવિનોદ મોરડિયા
167સુરત પશ્ચિમપૂર્ણેશ મોદી
168ચોર્યાસીસંદીપ દેસાઈ
169બારડોલી-SC-13ઈશ્વર પરમાર
170મહુવા-ST-19મોહન ઢોડિયા
171વ્યારા-ST-20મોહન કોકણી
172નિઝર-ST-21ડૉ. જયરામ ગામીત
173ડાંગ-ST-22વિજય પટેલ
174જલાલપોરરમેશ પટેલ
175નવસારીરાકેશ દેસાઈ
176ગણદેવી-ST-23નરેશ પટેલ
177વાંસદા-ST-24પીયૂષ પટેલ
178ધરમપુર-ST-25અરવિંદ પટેલ
179વલસાડભરત પટેલ
180પારડીકનુ દેસાઈ
181કપરાડા-ST-26જિતુ ચૌધરી
182ઉંમરગામ-ST-27રમણ પાટકર

ભાજપ ઉમેદવારની બીજી યાદી

વિધાનસભા બેઠકનું નામઉમેદવારનું નામ
ધોરાજીમહેન્દ્ર પાડલિયા
ખંભાળિયામૂળુભાઈ બેરા
ભાવનગરસેજલબેન પંડ્યા
ડેડીયાપાડાહિતેશ વસાવા
ચોર્યાસીસંદીપ દેસાઈ
કુતિયાણાઢેલીબેન ઓડેદરા

ભાજપના પહેલા તબક્કાની યાદી

See also  આચાર સંહિતા એટલે શું? ક્યારે લાગુ થાય ? શું કરી શકાય ? શું ન કરી શકાય ?

સૂત્રોના જણાવ્યા મુજબ, જે ઉમેદવારને ટીકીટ મળશે તેવા ઉમેદવારોને ફોન કરીને સૂચનાઓ આપવામાં આવી છે. મોડી રાત્રે દિલ્હીથી ફોન કરીને ઉમેદવારોને જાણ કરવામાં આવી છે.
ભાજપે ગુજરાતમાં 160 ઉમેદવારોની જાહેરાત કરી, નવા ચેહરાઓ પર લગાવ્યો દાવ 

ભાજપે આ ઉમેદવારોને આપી ટિકિટ

જિલ્લોબેઠકભાજપ
કચ્છઅબડાસાપ્રધુમનસિંહ જાડેજા
કચ્છમાંડવીઅનિરુદ્ધ દવે
કચ્છભુજકેશવલાલ પટેલ
કચ્છઅંજારત્રિકમ છાંગા
કચ્છગાંધીધામમાલતી મહેશ્વરી
કચ્છરાપરવિરેન્દ્રસિંહ જાડેજા
બનાસકાંઠાવાવસ્વરુપજી ઠાકોર
બનાસકાંઠાથરાદશંકર ચૌધરી
બનાસકાંઠાધાનેરાભગવાનજી ચૌધરી
બનાસકાંઠાદાંતા(ST)લધુભાઈ પારઘી
બનાસકાંઠાવડગામ(SC)મણિભાઈ વાઘેલા
બનાસકાંઠાપાલનપુરઅનિકેતભાઈ ઠાકર
બનાસકાંઠાડીસાપ્રવીણ માળી
બનાસકાંઠાદિયોદરકેશાજી ચૌહાણ
બનાસકાંઠાકાંકરેજકીર્તિસિંહ વાઘેલા
પાટણચાણસમાદિલીપ ઠાકોર
પાટણસિદ્ધપુરબળવંતસિંહ રાજપૂત
મહેસાણાઊંઝાકિરીટ પટેલ
મહેસાણાવિસનગરઋષિકેશ પટેલ
મહેસાણાબહુચરાજીસુખાજી ઠાકોર
મહેસાણાકડી(SC)કરશન સોલંકી
મહેસાણામહેસાણામુકેશ પટેલ
મહેસાણાવિજાપુરરમણ પટેલ
સાબરકાંઠાઈડર(SC)રમણલાલ વોરા
સાબરકાંઠાખેડબ્રહ્મા(ST)અશ્વીન કોટવાલ
સાબરકાંઠાપ્રાંતિજગજેન્દ્ર પરમાર
અરવલ્લીભિલોડાપી સી બરંડા
અરવલ્લીમોડાસાભીખુભાઈ પરમાર
અરવલ્લીબાયડભીખીબેન પરમાર
ગાંધીનગરદહેગામબલરાજસિંહ ચૌહાણ
ગાંધીનગરગાંધીનગર સાઉથઅલ્પેશ ઠાકોર
અમદાવાદવિરમગામહાર્દિક પટેલ
અમદાવાદસાણંદકનુભાઈ પટેલ
અમદાવાદઘાટલોડિયાભૂપેન્દ્ર પટેલ
અમદાવાદવેજલપુરઅમિત ઠાકર
અમદાવાદએલિસબ્રિજઅમિત શાહ
અમદાવાદનારણપુરાજીતેન્દ્ર પટેલ
અમદાવાદનિકોલજગદીશ પંચાલ
અમદાવાદનરોડાડો.પાયલ કુકરાણી
અમદાવાદઠક્કરબાપાનગરકંચનબેન રાદડિયા
અમદાવાદબાપુનગરદિનેશ કુશવાહ
અમદાવાદઅમરાઈવાડીડો. હસમુખ પટેલ
અમદાવાદદરિયાપુરકૌશિક જૈન
અમદાવાદજમાલપુર-ખાડિયાભૂષણ ભટ્ટ
અમદાવાદમણિનગરઅમૂલ ભટ્ટ
અમદાવાદદાણીલીમડા (SC)નરેશ વ્યાસ
અમદાવાદસાબરમતીડો. હર્ષદ પટેલ
અમદાવાદઅસારવા(SC)દર્શના વાઘેલા
અમદાવાદદસક્રોઈબાબુ પટેલ
અમદાવાદધોળકાકિરીટ ડાભી
અમદાવાદધંધુકાકાળુ ડાભી
સુરેન્દ્રનગરદસાડા(SC)પરષોત્તમ પરમાર
સુરેન્દ્રનગરલીંબડીકિરીટસિંહ રાણા
સુરેન્દ્રનગરવઢવાણજિજ્ઞા પંડ્યા
સુરેન્દ્રનગરચોટીલાશામજી ચૌહાણ
સુરેન્દ્રનગરધ્રાંગધ્રાપ્રકાશ વરમોરા
મોરબીમોરબીકાંતિ અમૃતિયા
મોરબીટંકારાદુર્લભજી દેથરિયા
મોરબીવાંકાનેરજીતુ સોમાણી
રાજકોટરાજકોટ ઈસ્ટઉદય કાનગડ
રાજકોટરાજકોટ વેસ્ટડો. દર્શિતા શાહ
રાજકોટરાજકોટ સાઉથરમેશ ટિલાળા
રાજકોટરાજકોટ રૂરલ(SC)ભાનુબેન બાબરીયા
રાજકોટજસદણકુંવરજી બાવળિયા
રાજકોટગોંડલગીતાબા જાડેજા
રાજકોટજેતપુરજયેશ રાદડિયા
જામનગરકાલાવાડ(SC)મેઘજી ચાવડા
જામનગરજામનગર રૂરલરાઘવજી પટેલ
જામનગરજામનગર નોર્થરીવાબા જાડેજા
જામનગરજામનગર સાઉથદિવ્યેશ અકબરી
જામનગરજામજોધપુરચિમન સાપરિયા
દ્વારકાદ્વારકાપબુભા માણેક
પોરબંદરપોરબંદરબાબુ બોખરીયા
જૂનાગઢમાણાવદરજવાહર ચાવડા
જૂનાગઢજૂનાગઢસંજય કોરડીયા
જૂનાગઢવિસાવદરહર્ષદ રિબડિયા
જૂનાગઢકેશોદદેવાભાઈ માલમ
જૂનાગઢમાંગરોળભગવાન કરગઠિયા
ગીર સોમનાથસોમનાથમાનસિંહ પરમાર
ગીર સોમનાથતાલાલાભગવાનભાઈ બારડ
ગીર સોમનાથકોડીનાર(SC)ડો. પ્રધુમન વાજા
ગીર સોમનાથઉનાકાળુ રાઠોડ
અમરેલીધારીજે.વી કાકડીયા
અમરેલીઅમરેલીકૌશિક વેકરીયા
અમરેલીલાઠીજનક તડાવિયા
અમરેલીસાવરકુંડલામહેશ કસવાલા
અમરેલીરાજુલાહિરા સોલંકી
ભાવનગરમહુવા-શિવા ગોહિલ
ભાવનગરભાવનગર રૂરલપુરુષોત્તમ સોલંકી
ભાવનગરભાવનગર વેસ્ટજીતુ વાઘાણી
બોટાદગઢડા(SC)શંભુનાથ ટુંડિયા
બોટાદબોટાદઘનશ્યામ વિરાણી
આણંદખંભાતમહેશભાઈ રાવલ
આણંદબોરસદરમણભાઈ સોલંકી
આણંદઆંકલાવગુલાબસિંહ પઢિયાર
આણંદઉમરેઠગોંવિદ પરમાર
આણંદઆણંદયોગેશ પટેલ
આણંદસોજીત્રાવિપુલ પટેલ
ખેડામાતરકલ્પેશ પરમાર
ખેડાનડિયાદપંકજ દેસાઈ
ખેડામહુધાસંજયસિંહ મહિડા
ખેડાઠાસરાયોગેન્દ્રસિંહ પરમાર
ખેડાકપડવંજરાજેશકુમાર ઝાલા
ખેડાબાલાસિનોરમાનસિંહ ચૌહાણ
મહીસાગરલુણાવાડાજિજ્ઞેશકુમાર સેવક
મહીસાગરસંતરામપુર(ST)કુબેરભાઈ ડિંડોર
પંચમહાલશહેરાજેઠાભાઈ આહિર
પંચમહાલમોરવાહડફ(ST)નિમિષા સુથાર
પંચમહાલગોધરાસી.કે.રાઉલ
પંચમહાલકલોલફતેસિંહ ચૌહાણ
પંચમહાલહાલોલજયદ્રથસિંહ પરમાર
દાહોદફતેપુરા(ST)રમેશ કટારા
દાહોદલીમખેડા(ST)શૈલેશ ભાભોર
દાહોદદાહોદ (ST)કનૈયાલાલ કિશોરી
દાહોદદેવગઢબારિયાબચુભાઈ ખાબડ
વડોદરાસાવલીકેતન ઇનામદાર
વડોદરાવાઘોડિયાઅશ્વિન પટેલ
વડોદરાડભોઈશૈલેષ મહેતા
વડોદરાવડોદરા સિટી (SC)મનિષા વકીલ
વડોદરાઅકોટાચૈતન્ય દેસાઈ
વડોદરારાવપુરાબાલકૃષ્ણ શુક્લ
વડોદરાપાદરાચૈતન્ય ઝાલા
વડોદરાકરજણઅક્ષય પટેલ
છોટાઉદેપુરછોટાઉદેપુર (ST)રાજેન્દ્રસિંહ રાઠવા
છોટાઉદેપુરસંખેડા(ST)અભેસિંહ તડવી
નર્મદાનાંદોદ (ST)ડો. દર્શના વસાવા
ભરૂચજંબુસરડી.કે. સ્વામી
ભરૂચવાગરાઅરુણસિંહ રાણા
ભરૂચઝગડિયા(ST)દીપેશ વસાવા
ભરૂચભરૂચરમેશ મિસ્ત્રી
ભરૂચઅંકલેશ્વરઇશ્વર પટેલ
સુરતઓલપાડમુકેશ પટેલ
સુરતમાંગરોળગણપત વસાવા
સુરતમાંડવી (ST)કુવરજી હળપતિ
સુરતકામરેજપ્રફુલ પાનસેરિયા
સુરતસુરત ઈસ્ટઅરવિંદ રાણા
સુરતસુરત નોર્થકાંતિ બલ્લર
સુરતવરાછા માર્ગકુમાર કાનાણી
સુરતકરંજપ્રવિણ ઘોઘારી
સુરતલિંબાયતસંગીતા પાટીલ
સુરતઉધનામનુ પટેલ
સુરતમજૂરાહર્ષ સંઘવી
સુરતકતારગામવિનુ મોરડિયા
સુરતસુરત વેસ્ટપુર્ણેશ મોદી
સુરતબારડોલી(SC)ઇશ્વર પરમાર
સુરતમહુવા (ST)મોહન ડોડિયા
તાપીવ્યારા (ST)મોહન કોંકણી
તાપીનિઝર (ST)જયરામ ગામિત
ડાંગડાંગ (ST)વિજય પટેલ
નવસારીજાલોલપોરરમેશ પટેલ
નવસારીનવસારીરાકેશ દેસાઈ
નવસારીગણદેવી(ST)નરેશ પટેલ
નવસારીવાંસદા(ST)પિયુષ પટેલ
વલસાડવલસાડભરત પટેલ
વલસાડપારડીકનુ દેસાઇ
વલસાડકપરાડા(ST)જીતુભાઇ ચૌધરી
વલસાડઉમરગામ(ST)રમણલાલ પાટકર

ભાજપે 160 બેઠકમાંથી 14 મહિલા ઉમેદવારને આપી ટિકિટ

See also  ગુજરાત ચૂંટણી 2022 ભાજપ, કોંગ્રેસ અને આપના તમામ 182 સીટના ઉમેદવારોની યાદી
ક્રમબેઠકઉમેદવારનું નામ
1ગાંધીધામમાલતીબેન મહેશ્વરી
2વઢવાણજિગ્નાબેન પંડ્યા
3રાજકોટ પશ્ચિમ ડૉ. દર્શિતાબેન શાહ
4રાજકોટ ગ્રામીણભાનુબેન બાબરિયા
5ગોંડલગીતાબા જાડેજા
6જામનગર ઉત્તરરિવાબા જાડેજા
7નાંદોદડૉ. દર્શનાબેન દેશમુખ
8લિંબાયતસંગીતાબેન પાટિલ
9બાયડભીખીબેન પરમાર
10નરોડાડૉ. પાયલબેન કુકરાણી
11ઠક્કરબાપા નગરકંચનબેન રાદડિયા
12અસારવાદર્શનાબેન વાઘેલા
13મોરવા હડફનિમિશાબેન સુથાર
14વડોદરા શહેરમનીષાબેન વકીલ

નવી મતદાર યાદી 2022 : ડાઉનલોડ કરો

50 સંભવિત ઉમેદવારોના નામ

  1. ભુપેન્દ્ર પટેલ, મુખ્યપ્રધાન
  2. હર્ષ સંઘવી, ગૃહ રાજ્યપ્રધાન
  3. ઋષિકેશ પટેલ, આરોગ્યપ્રધાન
  4. કનુભાઈ દેસાઈ, નાણાંપ્રધાન
  5. અર્જુનસિંહ ચૌહાણ, ગ્રામ વિકાસપ્રધાન
  6. કિરીટસિંહ રાણા, વનપ્રધાન
  7. જીતુ વાઘણી, શિક્ષણપ્રધાન
  8. જગદીશ પંચાલ, ઉધોગ રાજ્યમંત્રી
  9. દેવા માલમ, મંત્રી
  10. કુબેર ડીંડોર, મંત્રી
  11. જીતુ ચૌધરી, મંત્રી
  12. કીર્તિસિંહ વાઘેલા, મંત્રી
  13. મુકેશ પટેલ, મંત્રી
  14. આર સી મકવાણા, મંત્રી
  15. મનીષા વકીલ, મંત્રી
  16. નીમિષા સુથાર, મંત્રી
  17. નરેશ પટેલ
  18. અલ્પેશ ઠાકોર
  19. હાર્દિક પટેલ
  20. શંકર ચૌધરી
  21. સંગીતા પાટીલ
  22. ગણપત સિહ વસાવા
  23. ઈશ્વર પટેલ
  24. બળવંત સિંહ રાજપૂત
  25. જેઠા ભરવાડ
  26. દિલીપ ઠાકોર
  27. કુંવરજી બાવળીયા
  28. જયેશ રાદડિયા
  29. જવાહર ચાવડા
  30. હર્ષદ રિબડીયા
  31. ગીતાબા જાડેજા
  32. રજની પટેલ
  33. કેતન ઇનમદાર
  34. મધુ શ્રીવાસ્તવ
  35. હીરા સોલંકી
  36. પરસોત્તમ સોલંકી
  37. બાબુ બોખીરિયા
  38. પબુ ભા માણેક
  39. જશા બારડ
  40. શશીકાંત પડ્યા
  41. બાબુભાઈ જમના પટેલ
  42. અશ્વિન કોટવાલ
  43. અમિત ચૌધરી
  44. રમણલાલ વોરા
  45. હિતુ કનોડિયા
  46. પ્રફુલ પાનસુરિયા
  47. ભરત બોધરા
  48. પ્રદીપ સિંહ જાડેજા
  49. ભુપેન્દ્ર સિંહ ચુડાસમા
  50. આર સી ફળદુ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *